Weidmuller ACT20P-CI-2CO-S 7760054115 Kibadilishaji/kitenganishi cha Ishara
Maelezo Mafupi:
Weidmuller ACT20P-CI-2CO-S 7760054115 isSignal distribuerar, HART®, Ingizo: 0(4)-20 mA, Tokeo: 2 x 0(4) – 20 mA.
  • Maelezo ya Bidhaa
    Lebo za Bidhaa
    Mfululizo wa Urekebishaji wa Ishara wa Analogi ya Weidmuller:
    Mstari wa bidhaa unajumuisha kazi zifuatazo:
    Vibadilishaji joto vya kupimia joto kwa vipimajoto vya upinzani na vipimajoto,
    vibadilishaji vya masafa,
    vibadilishaji-vipimo vya potentiomita,
    vibadilishaji vya kupimia daraja (vipimo vya mkazo)
    vikuzaji vya safari na moduli za kufuatilia vigezo vya mchakato wa umeme na visivyo vya umeme
    Vibadilishaji vya AD/DA
    maonyesho
    vifaa vya urekebishaji
    Urekebishaji wa Ishara za Analogi
    Data ya jumla ya kuagiza
    Toleo Msambazaji wa mawimbi, HART®, Ingizo: 0(4)-20 mA, Tokeo: 2 x 0(4) - 20 mA
    Nambari ya Oda 7760054115
    Aina ACT20P-CI-2CO-S
    GTIN (EAN) 6944169656569
    Kiasi. Kipande 1(vipande 1).
    Vipimo na uzito
    Kina 113.7 mm
    Kina (inchi) Inchi 4.476
    Urefu 117.2 mm
    Urefu (inchi) Inchi 4.614
    Upana 12.5 mm